da
Barka da zuwa zabar na'ura na sabon samfurin ƙanƙara na kamfaninmu.Injin yana sanye da hannaye guda takwas, wanda ke goyan bayan hannu ɗaya don yin aiki da kansa zuwa hannaye takwas a lokaci guda.Yana ɗaukar sabon haɗe-haɗen farantin refrigeration na na'ura, fasahar tallan refrigeration mara amfani, kuma farantin daskarewa tayi lebur Ana iya amfani da ita zuwa wurin da aka yi niyya kuma a gyara shi da madauri, wanda za'a iya amfani dashi sosai a sassa da yawa na jiki.Kayan aiki ne tare da zaɓaɓɓun hanyoyin daskarewa waɗanda ba su da ƙarfi don rage kitse na gida.An samo asali daga bincike da ƙirƙira na Jami'ar Harvard a Amurka, fasahar ta wuce FDA (Hukumar Abinci da Magunguna ta Amurka), Koriya ta Kudu KFDA da CE (Turai). Safety Certification Mark) takardar shaida, kuma an yadu amfani a asibiti aikace-aikace a Amurka, Birtaniya, Canada da kuma sauran countries.As mai Kwayoyin ne m zuwa low zafin jiki, da triglycerides a mai zai canza daga ruwa zuwa m a 5 ℃, crystallize. da kuma shekaru, sa'an nan kuma haifar da apoptosis mai kitse, amma kada ku lalata sauran ƙwayoyin subcutaneous (kamar ƙwayoyin epidermal, ƙwayoyin baki).Kwayoyin, dermal tissue da jijiyoyi zaruruwa).
Yana da lafiya kuma ba mai haɗari ba, wanda baya shafar aikin al'ada, baya buƙatar tiyata, baya buƙatar maganin sa barci, baya buƙatar magani, kuma ba shi da wani tasiri.Kayan aiki yana ba da ingantaccen tsarin sanyaya mai sarrafawa na 360 ° kewaye, kuma sanyaya na injin daskarewa yana da alaƙa da daidaituwa.
An sanye shi da na'urorin binciken siliki na semiconductor guda shida.Shugabannin jiyya na nau'i daban-daban da masu girma dabam suna da sassauƙa da ergonomic, don dacewa da jiyya na kwane-kwane na jiki kuma an tsara su don bi da chin biyu, hannaye, ciki, kugu na gefe, gindi (a karkashin hips).Ayaba), tarin kitse a cinyoyinsu da sauran sassa.An sanye kayan aiki tare da hannaye biyu don yin aiki da kansu ko kuma tare.Lokacin da aka sanya binciken a saman fata na wani yanki da aka zaɓa a jikin ɗan adam, ginanniyar fasahar matsa lamba mara kyau na binciken za ta kama naman da ke ƙasa na yankin da aka zaɓa.Kafin sanyaya, ana iya zaɓin zaɓin a 37 ° C zuwa 45 ° C na mintuna 3 Lokacin dumama yana haɓaka yanayin jini na gida, sannan ya kwantar da kansa, kuma ana isar da ingantaccen ƙarfin daskarewa zuwa ɓangaren da aka zaɓa.Bayan an kwantar da ƙwayoyin kitse zuwa ƙayyadaddun ƙananan zafin jiki, ana canza triglycerides daga ruwa zuwa ƙarfi, kuma kitsen mai tsufa yana crystallized.Kwayoyin za su fuskanci apoptosis a cikin makonni 2-6, sa'an nan kuma za a fitar da su ta hanyar tsarin lymphatic autologous da hanta metabolism.Zai iya rage kauri daga cikin kitse na wurin magani da kashi 20% -27% a lokaci ɗaya, kawar da ƙwayoyin kitse ba tare da lalata kyallen da ke kewaye ba, da cimma daidaituwa.Sakamakon sculpting na jiki wanda ke narkar da mai.Cryolipolysis na iya rage yawan adadin kitse, kusan babu sake dawowa!
Q1: Shin abokin ciniki yana buƙatar guje wa duk magunguna yayin lokacin lipolysis daskarewa?
Abokan ciniki kada su sha duk wani magungunan da ke shafar jini kwanaki 10 kafin magani.
Magungunan OTC irin su aspirin, maganin rigakafi, da man kifi na iya haifar da lalacewar fata, don haka bai kamata a sha kwanaki 10 kafin magani ba.
Q2: Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don daskarewa ga pads?
Ana ba da shawarar cewa magani ya ɗauki mintuna 30-50.Mai aiki yana buƙatar ƙayyade ƙarfi da lokacin daskarewa lipolysis bisa ga yankin da za a yi magani.Yayin jiyya, abokin ciniki na iya ɗaukar yanayi mai daɗi don shakatawa, barci, karantawa ko sauraron kiɗa.Da fatan za a yi hankali kada ku wuce lokacin jiyya da aka ba da shawarar.
Q3: Shin zai sake dawowa bayan kammala jiyya?
Bayan jiyya, alamun tarin kitse na gida ba za su sake dawowa ba a ƙarƙashin yanayin sarrafa nauyin jiki ba canzawa ba.Yana da don yin kitsen nama ya sha apoptosis da phagocytosis a ƙarƙashin aikin ƙananan zafin jiki, kuma ya fitar da shi daga jiki ta hanyar metabolism, kuma a ƙarshe ya rage yawan ƙwayoyin mai a cikin wurin magani da kuma inganta kwane-kwane na gida.Bayan jiyya, adadin ƙwayoyin kitse na gida ba zai ƙara karuwa ba, don haka idan za ku iya bin abinci mai kyau, zaɓi salon rayuwa mai kyau, kuma ku guje wa cin abinci mai yawa, ƙarar sauran ƙwayoyin kitse ba zai karu ba, don haka ba za a sami sake dawowa ba.
Q4: Yaya tsawon lokacin za a ga tasirin bayan jiyya?
Yawancin lokaci, ana iya ganin sakamako mai mahimmanci a cikin 2 ~ 3 watanni bayan jiyya, Domin kowane mutum na rayuwa ya bambanta, bayan kimanin makonni uku, kauri daga cikin kitsen mai a wurin magani ya fara raguwa.Bayan watanni 2-3, kitsen mai a wurin magani ya zama mai laushi, kuma yanayin shakatawa zai fi kyau. Idan kana so ka zama mai zurfi, za ka iya tattauna kimantawa tare da likitanka don hanya na biyu na jiyya bayan watanni 3.Dangane da girman kiba da taurin kai, yana iya yin tasiri a fili bayan yin ta sau uku zuwa biyar.
Sunan samfur | Injin sassaƙaƙen kankara | ||
Nuni allo | 10.4 inch LCD | ||
Yanayin sanyi | -1 ℃ zuwa -9 ℃ | ||
Zafin zafi | 37 ℃ zuwa 45 ℃ (preheating na minti 3) | ||
Wutar shigar da wutar lantarki | 110V/220V | ||
Ƙarfin fitarwa | 1000W | ||
fuse | 15 A | ||
Girman mai masaukin baki | 57(L)×34.5(W)×41.5(H)cm | ||
Girman akwatin iska | 67×44×86.5cm | Nauyin akwatin iska | 13kg |
Cikakken nauyi | 38.5kg |